Thời gian | Sân nhà | Cả trận | Hiệp 1 | Sân khách | Vòng | Phân tích trận đấu | |
Kết quả bóng đá Giao Hữu | |||||||
25/07 13:00 | Hoãn | [ISR D2-7]Hapoel Umm Al Fahm | 0 - 0 | 0 - 0 | Ironi Ramat Hasharon[ISR D2-6] | tháng 7 | |
25/07 17:00 | KT | [JPN D1-2]Gamba Osaka | 0 - 1 | 0 - 0 | Real Sociedad[SPA D1-6] | tháng 7 | |
25/07 18:00 | KT | [GER D1-14]Monchengladbach | 3 - 1 | 0 - 0 | Fortuna Sittard[HOL D1-10] | tháng 7 | |
25/07 18:00 | KT | [HOL D1-10]Fortuna Sittard | 1 - 3 | 0 - 0 | Monchengladbach[GER D1-14] | Tháng 7 | |
25/07 19:00 | KT | [GER D2-4]Hamburger | 0 - 0 | 0 - 0 | Aris Limassol[CYP D1-2] | tháng 7 | |
25/07 19:00 | KT | [GER D2-9]Hertha Berlin | 1 - 2 | 1 - 1 | Huddersfield Town[ENG LCH-23] | tháng 7 | |
25/07 22:00 | KT | [ITA D1-16]Cagliari | 1 - 3 | 1 - 2 | Como[ITA D2-2] | tháng 7 | |
25/07 22:00 | KT | [ITA C1A-2]Padova | 2 - 2 | 0 - 2 | Sassari Torres[ITA C1B-2] | tháng 7 | |
25/07 22:00 | KT | Genoa | 3 - 2 | 3 - 1 | Mantova | tháng 7 | |
25/07 22:00 | KT | Hapoel Rishon Letzion | 1 - 0 | 0 - 0 | Hapoel Afula | tháng 7 | |
25/07 22:30 | KT | [ITA D2-3]Venezia | 4 - 1 | 3 - 0 | Vis Pesaro[ITA C1B-17] | tháng 7 | |
25/07 23:00 | KT | [ENG LCH-16]Cardiff City | 1 - 1 | 0 - 1 | Hertha Berlin[GER D2-9] | tháng 7 | |
26/07 00:00 | KT | [SPA D1-16]Las Palmas | 1 - 1 | 1 - 0 | Granada[SPA D1-20] | tháng 7 | |
26/07 00:00 | KT | Andorra | 2 - 0 | 2 - 0 | Southampton U21[ENG U21-17] | tháng 7 | |
26/07 00:30 | KT | [SPA D1-11]Osasuna | 1 - 1 | 0 - 0 | CD Mirandes[SPA D2-18] | tháng 7 | |
26/07 00:30 | KT | [SPDRFEFB-13]Algeciras | 0 - 0 | 0 - 0 | Al-Jazira UAE[UAE LP-8] | tháng 7 | |
26/07 00:30 | Hoãn | [SUI PLPR-3]Bulle | 0 - 0 | 0 - 0 | Portalban/gletterens[SUI PL1-11] | tháng 7 | |
26/07 01:45 | Hoãn | Sporting Khalsa | 0 - 0 | 0 - 0 | Alvechurch[ENG-S CE-16] | tháng 7 | |
26/07 01:45 | KT | [ENG-S CE-12]Stourbridge | 0 - 3 | 0 - 2 | Hereford[ENG CN-11] | tháng 7 | |
26/07 01:45 | KT | Leicester Road | 1 - 1 | 1 - 0 | Kettering Town[ENG-S CE-15] | tháng 7 | |
26/07 01:45 | KT | Kidlington | 2 - 2 | 2 - 1 | Highworth Town | tháng 7 | |
26/07 02:00 | KT | [POR D1-3]SL Benfica | 1 - 1 | 1 - 1 | Brentford[ENG PR-16] | tháng 7 | |
26/07 08:30 | KT | [MEX D1a-15]Cf Indios De Ciudad Juarez | 1 - 2 | 0 - 1 | Eintr Frankfurt[GER D1-6] | tháng 7 | |
Kết quả bóng đá Copa Sudamericana | |||||||
26/07 05:00 | KT | [BRA D1-16]Cuiaba | 1 - 2 | 0 - 1 | Palestino[CHI D1-6] | playoff | |
26/07 07:30 | KT | [BRA D1-8]Atletico Paranaense | 2 - 1 | 1 - 0 | Cerro Porteno[PAR D1a-2] | playoff | |
26/07 07:30 | KT | [BOL D1a-3]Always Ready | 3 - 1 | 1 - 0 | Liga Dep. Universitaria Quito[ECU D1a-3] | playoff | |
Kết quả bóng đá Argentina | |||||||
26/07 04:45 | KT | [11]Lanus | 3 - 2 | 1 - 1 | Belgrano[22] | 2st phase | |
26/07 04:45 | KT | [15]Ca Platense | 0 - 2 | 0 - 1 | Velez Sarsfield[8] | 2st phase | |
26/07 07:00 | KT | [25]Atletico Tucuman | 1 - 0 | 0 - 0 | Instituto[16] | 2st phase | |
26/07 07:00 | KT | [28]Tigre | 1 - 1 | 1 - 0 | Central Cordoba Sde[24] | 2st phase | |
Kết quả bóng đá Brazil | |||||||
26/07 06:00 | KT | [14]Corinthians Paulista | 2 - 2 | 1 - 1 | Gremio[18] | 19 | |
Kết quả bóng đá Cúp C3 Europa League | |||||||
25/07 22:59 | KT | [POL D1-10]Wisla Krakow | 1 - 2 | 0 - 1 | Rapid Wien[AUT D1-6] | qualifying 2 | |
25/07 23:30 | KT | [SVK D1-6]MFK Ruzomberok | 0 - 2 | 0 - 1 | Trabzonspor[TUR D1-3] | qualifying 2 | |
26/07 00:00 | KT | [NOR D1-3]Molde | 3 - 1 | 2 - 1 | Silkeborg IF[DEN SASL-6] | qualifying 2 | |
26/07 00:00 | KT | [MOL D1-1]Sheriff | 0 - 1 | 0 - 0 | Elfsborg[SWE D1-4] | qualifying 2 | |
26/07 00:00 | KT | [ROM D2-3]Corvinul Hunedoara | 0 - 0 | 0 - 0 | NK Rijeka[CRO D1-2] | qualifying 2 | |
26/07 01:00 | KT | [GRE D1-4]Panathinaikos | 2 - 1 | 2 - 0 | Botev Plovdiv[BUL D1-6] | qualifying 2 | |
26/07 01:30 | KT | [HOL D1-5]Ajax Amsterdam | 1 - 0 | 0 - 0 | Vojvodina[SER D1-2] | qualifying 2 | |
26/07 01:30 | KT | [SCO PR-4]Kilmarnock | 1 - 1 | 0 - 0 | Cercle Brugge[BEL D1-5] | qualifying 2 | |
26/07 02:30 | KT | [POR D1-2]Sporting Braga | 2 - 0 | 0 - 0 | Maccabi Petah Tikva FC[ISR D1-8] | qualifying 2 | |
Kết quả bóng đá Hạng 2 Brazil | |||||||
26/07 07:30 | KT | [12]Ceara | 4 - 1 | 3 - 1 | Botafogo Sp[17] | 17 | |
26/07 07:30 | KT | [7]Goias | 1 - 1 | 0 - 0 | CRB AL[11] | 17 | |
Kết quả bóng đá U19 Châu Âu | |||||||
25/07 20:00 | KT | Italy U19 | 0 - 0 | 0 - 0 | Tây Ban Nha U19 | bán kết | |
90 phút [0-0], 120 phút [0-1], Tây Ban Nha U19 thắng | |||||||
25/07 22:30 | KT | Na Uy U19 | 1 - 1 | 1 - 0 | Thổ Nhĩ Kỳ U19 | ||
90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [10-9], Na Uy U19 thắng | |||||||
26/07 01:00 | KT | Pháp U19 | 1 - 0 | 0 - 0 | Ukraine U19 | bán kết | |
Kết quả bóng đá Malaysia Super League | |||||||
25/07 19:15 | KT | [6]Sabah FA | 2 - 0 | 1 - 0 | Negeri Sembilan[12] | 6 | |
Kết quả bóng đá Costa Rica | |||||||
26/07 07:00 | KT | [a-9]Santos De Guapiles | 3 - 3 | 2 - 1 | Perez Zeledon[a-6] | 2 | |
Kết quả bóng đá Colombia | |||||||
26/07 04:00 | KT | [a-6]America de Cali | 4 - 0 | 2 - 0 | Envigado[a-7] | clausura | |
Kết quả bóng đá Queensland Úc | |||||||
25/07 16:30 | KT | [9]Sunshine Coast Wanderers | 1 - 1 | 1 - 0 | Brisbane Wolves[5] | 18 | |
Kết quả bóng đá Hạng nhất Colombia | |||||||
26/07 06:10 | KT | Union Magdalena | 3 - 2 | 2 - 1 | Bogota | clausura | |
26/07 06:10 | KT | Union Magdalena | 3 - 2 | 2 - 1 | Bogota | 14 | |
Kết quả bóng đá Zimbabwe | |||||||
25/07 20:00 | KT | [11]Bulawayo Chiefs | 0 - 1 | 0 - 1 | Hwange Colliery[17] | 17 | |
25/07 20:00 | KT | [16]Chegutu Pirates | 0 - 0 | 0 - 0 | Manica Diamonds[4] | 17 | |
25/07 20:00 | KT | [8]Chicken Inn | 2 - 0 | 0 - 0 | Platinum[1] | 17 | |
25/07 20:00 | KT | [7]Dynamos Fc | 1 - 1 | 0 - 1 | Yadah[14] | 17 | |
25/07 20:00 | KT | [6]Herentals College | 1 - 2 | 0 - 1 | Arenel Movers[18] | 17 | |
25/07 20:00 | KT | [2]Ngezi Platinum Stars | 0 - 0 | 0 - 0 | Zpc Kariba[12] | 17 | |
25/07 20:00 | KT | [3]Simba Bhora | 2 - 1 | 1 - 1 | Highlanders Fc[5] | 17 | |
25/07 20:00 | KT | [15]Telone | 0 - 1 | 0 - 1 | Green Fuel[13] | 17 | |
Kết quả bóng đá Hạng 2 Iceland | |||||||
26/07 02:15 | KT | [8]Kf Gardabaer | 2 - 5 | 1 - 0 | Hottur Huginn[6] | 14 | |
Kết quả bóng đá Hạng nhất Iceland | |||||||
26/07 02:15 | KT | [9]Umf Afturelding | 1 - 3 | 0 - 2 | Keflavik[6] | 14 | |
26/07 02:15 | KT | [11]Grotta Seltjarnarnes | 3 - 1 | 1 - 0 | Grindavik[8] | 14 | |
26/07 02:15 | KT | [4]Ir Reykjavik | 1 - 0 | 1 - 0 | Leiknir Reykjavik[10] | 14 | |
26/07 02:15 | KT | [2]Umf Njardvik | 1 - 1 | 0 - 0 | Throttur[5] | 14 | |
Kết quả bóng đá Hạng 4 Hàn Quốc | |||||||
25/07 15:00 | KT | [5]Hwaseong Fc | 5 - 2 | 2 - 1 | Busan Transpor Tation[15] | ||
Kết quả bóng đá Hạng 2 Kazakhstan | |||||||
25/07 18:00 | KT | [9]Ekibastuzets | 2 - 1 | 1 - 0 | Khan Tengri[4] | 12 | |
25/07 19:00 | KT | [1]Okzhetpes | 7 - 1 | 2 - 0 | Arys[14] | 12 | |
25/07 20:00 | KT | [12]Yassy Turkistan | 0 - 0 | 0 - 0 | Tarlan Shymkent[16] | 12 | |
Kết quả bóng đá Nữ Hàn Quốc | |||||||
25/07 17:00 | KT | [8]Changnyeong Womens | 0 - 1 | 0 - 1 | Gumi Sportstoto Womens[5] | 20 | |
25/07 17:00 | KT | [4]Gyeongju Khnp Womens | 2 - 1 | 2 - 1 | Nữ Busan Sangmu[7] | 20 | |
25/07 17:00 | KT | [6]Nữ Seoul Amazones | 1 - 2 | 0 - 1 | Hwacheon Kspo Womens[2] | 20 | |
25/07 17:00 | KT | [3]Nữ Suwon Fcm | 1 - 1 | 0 - 0 | Nữ Hyundai Steel Redangels[1] | 20 | |
Kết quả bóng đá Peru | |||||||
26/07 01:00 | KT | [a-16]Alianza Atletico | 3 - 1 | 1 - 0 | Melgar[a-3] | clausura | |
26/07 03:15 | KT | [a-5]Cusco FC | 3 - 0 | 1 - 0 | Sport Huancayo[a-13] | clausura | |
26/07 07:00 | KT | [a-10]Univ. Cesar Vallejo | 2 - 0 | 0 - 0 | Utc Cajamarca[a-14] | clausura | |
Kết quả bóng đá Hạng 2 Mexico | |||||||
26/07 08:00 | KT | Correcaminos Uat | 0 - 0 | 0 - 0 | Cancun | 1 | |
Kết quả bóng đá Hạng 2 Ecuador | |||||||
26/07 03:00 | KT | Csd Vargas Torres | 0 - 0 | 0 - 0 | Leones Del Norte | 21 | |
26/07 04:00 | KT | [3]Gualaceo SC | 0 - 0 | 0 - 0 | Guayaquil City[5] | 21 | |
Kết quả bóng đá Đức vùng | |||||||
25/07 23:30 | KT | [B-3]Nurnberg Am | 1 - 3 | 1 - 2 | SpVgg Bayreuth[B-5] | ||
26/07 01:20 | KT | [NE-3]Chemnitzer | 0 - 0 | 0 - 0 | Hallescher[NE-8] | ||
Kết quả bóng đá Hạng 4 Iceland | |||||||
26/07 03:00 | KT | Kfr Hvolsvollur | 0 - 0 | 0 - 0 | Skautafelag Reykjavikur | ||
Kết quả bóng đá Indonesia President Cup | |||||||
25/07 15:30 | KT | [IDN ISL-1]Pusamania Borneo | 1 - 1 | 0 - 1 | PSM Makassar[IDN ISL-11] | bảng | |
25/07 19:30 | KT | [IDN ISL-2]Persib Bandung | 0 - 1 | 0 - 1 | Persis Solo[IDN ISL-7] | bảng | |
Kết quả bóng đá Europa Conference League Cup | |||||||
25/07 22:00 | KT | [FIN D1-2]KuPS | 0 - 1 | 0 - 0 | Tromso IL[NOR D1-12] | qualifying 2 | |
25/07 22:59 | KT | [FIN D1-4]Ilves Tampere | 2 - 1 | 0 - 0 | Austria Wien[AUT D1-7] | qualifying 2 | |
25/07 22:59 | KT | [CZE D1-15]Mlada Boleslav | 2 - 0 | 2 - 0 | Transinvest Vilnius[LIT D1-8] | qualifying 2 | |
25/07 22:59 | KT | [AZE D1-4]Standard Sumqayit | 1 - 2 | 1 - 1 | Fehervar Videoton[HUN D1-4] | qualifying 2 | |
25/07 22:59 | KT | [GEO D1-3]Saburtalo Tbilisi | 2 - 0 | 1 - 0 | Partizani Tirana[ALB D1-1] | qualifying 2 | |
25/07 22:59 | KT | [MOL D1-3]Milsami | 1 - 1 | 0 - 0 | Astana[KAZ PR-9] | qualifying 2 | |
25/07 22:59 | KT | [ARM D1-2]Artsakh Noah | 7 - 0 | 3 - 0 | Sliema Wanderers FC[MAL D1-3] | qualifying 2 | |
25/07 22:59 | KT | Brunos Magpies | 0 - 3 | 0 - 1 | Copenhagen[DEN SASL-3] | qualifying 2 | |
25/07 22:59 | KT | [LIT D1-1]FK Zalgiris Vilnius | 2 - 1 | 2 - 0 | AEP Paphos[CYP D1-4] | qualifying 2 | |
25/07 23:30 | KT | [AZE D1-2]Zira | 4 - 0 | 2 - 0 | DAC Dunajska Streda[SVK D1-4] | qualifying 2 | |
25/07 23:30 | KT | [HOL D1-9]Go Ahead Eagles | 0 - 0 | 0 - 0 | Brann[NOR D1-2] | qualifying 2 | |
25/07 23:30 | KT | [CYP D1-5]Omonia Nicosia FC | 3 - 1 | 1 - 0 | Torpedo Kutaisi[GEO D1-2] | qualifying 2 | |
25/07 23:45 | KT | [MOL D1-4]Zimbru Chisinau | 0 - 3 | 0 - 1 | Avan Academy[ARM D1-3] | qualifying 2 | |
26/07 00:00 | KT | [SWE D1-2]Djurgardens | 3 - 0 | 2 - 0 | Progres Niedercorn[LUX D1-4] | qualifying 2 | |
26/07 00:00 | KT | [UKR D1-15]Dnipro-1 | 0 - 3 | 0 - 0 | Videoton Puskas Akademia[HUN D1-3] | qualifying 2 | |
26/07 00:00 | KT | [SLO D1-2]NK Olimpija Ljubljana | 2 - 0 | 0 - 0 | Polessya Zhitomir[UKR D1-14] | qualifying 2 | |
26/07 00:00 | KT | [ISR D1-3]Hapoel Beer Sheva | 0 - 0 | 0 - 0 | Cherno More Varna[BUL D1-3] | qualifying 2 | |
26/07 00:00 | KT | [DEN SASL-2]Brondby | 6 - 0 | 4 - 0 | Kf Llapi[Kos L-2] | qualifying 2 | |
26/07 00:00 | KT | [LUX D1-3]F91 Dudelange | 2 - 6 | 2 - 4 | Hacken[SWE D1-6] | qualifying 2 | |
26/07 00:00 | KT | [MAL D1-5]Floriana | 0 - 1 | 0 - 0 | Vitoria Guimaraes[POR D1-10] | qualifying 2 | |
26/07 00:00 | KT | [CZE D1-10]Banik Ostrava | 5 - 1 | 3 - 0 | Urartu[ARM D1-4] | qualifying 2 | |
26/07 00:00 | KT | [SUI SL-1]Zurich | 3 - 0 | 2 - 0 | Shelbourne[IRE PR-1] | qualifying 2 | |
26/07 00:15 | KT | [ISR D1-2]Maccabi Haifa | 0 - 3 | 0 - 0 | Sabah Fk Baku[AZE D1-3] | qualifying 2 | |
26/07 00:30 | KT | [ROM D1-3]CFR Cluj | 0 - 0 | 0 - 0 | Neman Grodno[BLR D1-3] | qualifying 2 | |
26/07 00:30 | KT | [BUL D1-8]Cska 1948 Sofia | 1 - 0 | 1 - 0 | FK Buducnost Podgorica[MNE D1-2] | qualifying 2 | |
26/07 00:45 | KT | [TUR D1-4]Basaksehir FK | 6 - 1 | 4 - 0 | SP La Fiorita[SAN L-2] | qualifying 2 | |
26/07 01:00 | KT | [HUN D1-2]Paksi SE | 3 - 0 | 1 - 0 | AEK Larnaca[CYP D1-3] | qualifying 2 | |
26/07 01:00 | KT | [BEL D1-7]Gent | 4 - 1 | 1 - 1 | Vikingur Gotu[FAR D1-1] | qualifying 2 | |
26/07 01:00 | KT | [CRO D1-4]ZNK Osijek | 5 - 1 | 4 - 1 | Levadia Tallinn[EST D1-1] | qualifying 2 | |
26/07 01:00 | KT | [SER D1-10]Radnicki 1923 Kragujevac | 1 - 0 | 0 - 0 | Mornar[MNE D1-8] | qualifying 2 | |
26/07 01:00 | KT | [SUI SL-11]St. Gallen | 4 - 1 | 2 - 1 | Tobol Kostanai[KAZ PR-4] | qualifying 2 | |
26/07 01:15 | KT | [SLO D1-1]NK Maribor | 2 - 0 | 0 - 0 | CS Universitatea Craiova[ROM D1-2] | qualifying 2 | |
26/07 01:45 | KT | [IRE PR-7]St Patrick's | 3 - 1 | 2 - 0 | Vaduz[SUI CL-5] | qualifying 2 | |
26/07 01:45 | KT | [POL PR-3]Legia Warszawa | 6 - 0 | 2 - 0 | Caernarfon[Welsh PR-6] | qualifying 2 | |
26/07 01:45 | KT | [ICE PR-1]Vikingur Reykjavik | 0 - 1 | 0 - 1 | Egnatia Rrogozhine[ALB D1-2] | qualifying 2 | |
26/07 01:45 | KT | [ICE PR-3]Valur | 0 - 0 | 0 - 0 | St Mirren[SCO PR-5] | qualifying 2 | |
26/07 02:00 | KT | [CRO D1-3]Hajduk Split | 2 - 0 | 2 - 0 | HB Torshavn[FAR D1-2] | qualifying 2 | |
26/07 02:00 | KT | [BOS PL-4]FK Sarajevo | 0 - 0 | 0 - 0 | Spartak Trnava[SVK D1-3] | qualifying 2 | |
26/07 02:00 | KT | [ICE PR-6]Stjarnan | 2 - 1 | 1 - 0 | Paide Linnameeskond[EST D1-4] | qualifying 2 | |
26/07 02:00 | KT | [BOS PL-2]Zrinjski Mostar | 0 - 1 | 0 - 1 | Ask Bravo[SLO D1-6] | qualifying 2 | |
26/07 02:15 | KT | [ICE PR-2]Breidablik | 1 - 2 | 0 - 2 | Kf Drita Gjilan[Kos L-3] | qualifying 2 | |
Kết quả bóng đá COTIF Tournament | |||||||
26/07 00:00 | KT | Argentina U20 | 1 - 1 | 0 - 0 | Mauritania U20 | bảng | |
26/07 02:00 | KT | Adh Brasil | 0 - 3 | 0 - 3 | Levante U20 | bảng | |
26/07 04:00 | KT | Uruguay U20 | 1 - 1 | 1 - 0 | Saudi Arabia U19 | bảng | |
Kết quả bóng đá Olympic Nữ | |||||||
25/07 22:00 | KT | Nữ Canada | 2 - 1 | 1 - 1 | Nữ New Zealand | bảng 1 | |
25/07 22:00 | KT | Nữ Tây Ban Nha | 2 - 1 | 1 - 1 | Nữ Nhật Bản | bảng 1 | |
26/07 00:00 | KT | Nữ Đức | 3 - 0 | 1 - 0 | Nữ Úc | bảng 1 | |
26/07 00:00 | KT | Nữ Nigeria | 0 - 1 | 0 - 1 | Nữ Brazil | bảng 1 | |
26/07 02:00 | KT | Nữ Pháp | 3 - 2 | 3 - 0 | Nữ Colombia | bảng 1 | |
26/07 02:00 | KT | Nữ Mỹ | 3 - 0 | 3 - 0 | Nữ Zambia | bảng 1 |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | ||||||
2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 | 8 |
9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 | 15 |
16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 | 22 |
23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 | 29 |
30 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp