Thời gian | Sân nhà | Cả trận | Hiệp 1 | Sân khách | Vòng | Phân tích trận đấu | |
Kết quả bóng đá Giao Hữu | |||||||
23/07 16:30 | Hoãn | [POR D1-11]CD Nacional | 0 - 0 | 0 - 0 | Maritimo[POR D2-1] | ||
23/07 17:00 | KT | [ENG L1-15]Bristol Rovers | 1 - 2 | 0 - 2 | Bromley[ENG Conf-3] | tháng 7 | |
23/07 17:00 | KT | [SPA D1-13]Celta Vigo | 2 - 1 | 1 - 1 | Sporting de Gijon[SPA D2-5] | tháng 7 | |
23/07 17:00 | KT | [SER D1-16]Radnik Surdulica | 2 - 0 | 2 - 0 | Zemun[SER D2-17] | tháng 7 | |
23/07 17:00 | KT | Paris 13 Atletico | 1 - 0 | 1 - 0 | Beauvais[FRA D4C-3] | Tháng 7 | |
23/07 18:00 | KT | [ENG LCH-21]Bristol City | 2 - 0 | 0 - 0 | Newport County[ENG L2-18] | tháng 7 | |
23/07 19:30 | KT | [ENG LCH-2]West Bromwich | 1 - 2 | 0 - 0 | Blackpool[ENG L1-8] | tháng 7 | |
23/07 20:00 | KT | [CZE D2-5]Chrudim | 6 - 5 | 2 - 3 | Chlumec Nad Cidlinou[CZE CFLB-9] | tháng 7 | |
23/07 20:00 | Hoãn | [HOL D2-1]Willem II | 0 - 0 | 0 - 0 | Roda JC Kerkrade[HOL D2-1] | tháng 7 | |
23/07 20:00 | KT | [HOL D2-3]Vitesse Arnhem | 1 - 2 | 0 - 1 | Ashdod MS[ISR D1-13] | tháng 7 | |
23/07 21:00 | KT | [SAPL D1-1]Mamelodi Sundowns | 1 - 1 | 0 - 0 | Cardiff City[ENG LCH-16] | tháng 7 | |
23/07 21:00 | KT | [UKR D1-16]Lnz Cherkasy | 0 - 0 | 0 - 0 | Inhulets Petrove[UKR D1-12] | Tháng 7 | |
23/07 21:00 | KT | Lokomotiv Kyiv | 1 - 3 | 0 - 1 | Veres Rivne[UKR D1-7] | Tháng 7 | |
23/07 21:00 | KT | [UKR D1-5]Obolon Kiev | 2 - 1 | 1 - 1 | Chernihiv[UKR D2B-10] | Tháng 7 | |
23/07 21:00 | KT | [TKM D1-4]Sagadam | 1 - 4 | 0 - 1 | Al Kuwait SC | Tháng 7 | |
23/07 21:15 | KT | [SWE D1 SNS-6]Norrby IF | 2 - 0 | 1 - 0 | Jonkopings Sodra IF[SWE D1 SNS-11] | tháng 7 | |
23/07 22:00 | KT | [UKR D1-3]Kryvbas | 3 - 4 | 1 - 2 | Rizespor[TUR D1-9] | tháng 7 | |
23/07 22:00 | KT | [SWE D1 SNN-1]Umea FC | 5 - 0 | 2 - 0 | Taftea Ik[SWE D3NL-11] | Tháng 7 | |
23/07 22:00 | KT | [UKR D1-9]Zorya | 2 - 0 | 0 - 0 | Al Taawon[SPL-4] | Tháng 7 | |
23/07 23:00 | KT | Raca Bratislava | 2 - 1 | 1 - 0 | Sc Neusiedl 1919[AUS D3E-12] | Tháng 7 | |
23/07 23:00 | KT | [POL D1-12]Znicz Pruszkow | 2 - 2 | 0 - 1 | Hapoel Tel Aviv[ISR D1-11] | tháng 7 | |
23/07 23:00 | KT | Bronshoj | 0 - 1 | 0 - 0 | AB Kobenhavn | tháng 7 | |
23/07 23:00 | Hoãn | [SUI PLPR-13]Rapperswil-jona | 0 - 0 | 0 - 0 | Aarau[SUI CL-10] | tháng 7 | |
23/07 23:00 | KT | [SWE D1 SNS-1]Falkenbergs FF | 1 - 1 | 0 - 1 | Varbergs Gif[SWE D3VG-1] | tháng 7 | |
23/07 23:00 | KT | Petrin Plzen | 1 - 6 | 0 - 2 | Dukla Praha U19[CZE U19-8] | tháng 7 | |
23/07 23:00 | KT | [CZE U19-1]Sparta Praha U19 | 1 - 1 | 0 - 0 | Fk Loko Vltavin[CZE CFLA-8] | tháng 7 | |
23/07 23:00 | KT | [ROM D2-10]Scolar Resita | 1 - 2 | 0 - 0 | Dhamk[SPL-10] | Tháng 7 | |
23/07 23:00 | KT | [FRA D4A-3]Cannes AS | 1 - 1 | 1 - 0 | Villefranche[FRA D3-13] | Tháng 7 | |
23/07 23:15 | KT | Ishoj If | 4 - 4 | 4 - 1 | Holbaek | Tháng 7 | |
23/07 23:30 | KT | Germania Egestorf Langreder | 1 - 1 | 0 - 1 | Hannover 96 Am[GER RegN-1] | tháng 7 | |
23/07 23:30 | KT | [SPA D1-16]Las Palmas | 0 - 0 | 0 - 0 | Al-Sadd[QAT D1-1] | tháng 7 | |
23/07 23:30 | Hoãn | Gryf Slupsk | 0 - 0 | 0 - 0 | Baltyk Koszalin | ||
23/07 23:30 | Hoãn | Middelfart | 0 - 0 | 0 - 0 | Marienlyst | ||
24/07 00:00 | Hoãn | SC Wiener Neustadt | 0 - 0 | 0 - 0 | Mattersburg | tháng 7 | |
24/07 00:00 | KT | [AUT D1-2]Sturm Graz | 0 - 2 | 0 - 1 | Porto[POR D1-5] | tháng 7 | |
24/07 00:00 | KT | [CRO D1-1]Dinamo Zagreb | 3 - 0 | 2 - 0 | Vardar Skopje[MKD D1-10] | tháng 7 | |
24/07 00:00 | KT | Villarreal B | 1 - 1 | 1 - 1 | Lleida[SPA D33-5] | tháng 7 | |
24/07 00:00 | Hoãn | [SWE D1 SNS-5]Angelholms FF | 0 - 0 | 0 - 0 | Bk Astrio[SWE D3VG-2] | tháng 7 | |
24/07 00:00 | KT | [SUI PLPR-6]Sr Delemont | 0 - 2 | 0 - 2 | Sochaux[FRA D3-8] | tháng 7 | |
24/07 00:30 | KT | [ENG U21-4]Chelsea U21 | 1 - 2 | 0 - 2 | Mansfield Town[ENG L2-3] | tháng 7 | |
24/07 01:00 | KT | Eemdijk | 0 - 0 | 0 - 0 | JOS Watergraafsmeer | tháng 7 | |
24/07 01:00 | KT | [ENG CS-18]Weymouth | 2 - 2 | 2 - 1 | Eastleigh[ENG Conf-13] | tháng 7 | |
24/07 01:00 | KT | IJsselmeervogels | 0 - 5 | 0 - 2 | Telstar[HOL D2-9] | tháng 7 | |
24/07 01:00 | KT | [ENG L1-9]Stevenage Borough | 1 - 3 | 1 - 3 | Coventry[ENG LCH-13] | tháng 7 | |
24/07 01:00 | KT | [ENG PR-17]Nottingham Forest | 2 - 1 | 1 - 0 | Millwall[ENG LCH-18] | tháng 7 | |
24/07 01:00 | KT | [SPA D35-1]Gimnastica Segoviana | 2 - 5 | 1 - 2 | Valladolid[SPA D2-2] | tháng 7 | |
24/07 01:00 | KT | [SPA D31-1]Ourense | 0 - 4 | 0 - 3 | Deportivo La Coruna[SPDRFEFA-1] | tháng 7 | |
24/07 01:00 | KT | [ENG L2-13]Harrogate Town | 1 - 4 | 1 - 2 | Sheffield United[ENG LCH-9] | tháng 7 | |
24/07 01:00 | KT | Bottesford Town | 1 - 6 | 1 - 1 | Scunthorpe United[ENG CN-2] | tháng 7 | |
24/07 01:00 | KT | Luxembourg City | 2 - 2 | 2 - 1 | CS Petange[LUX D1-8] | tháng 7 | |
24/07 01:00 | KT | [HOL D3-11]BVV Barendrecht | 3 - 3 | 1 - 0 | Jong Sparta Rotterdam[HOL D3-9] | tháng 7 | |
24/07 01:00 | KT | [ENG CN-6]Boston United | 4 - 5 | 4 - 4 | Peterborough United[ENG L1-4] | tháng 7 | |
24/07 01:00 | Hoãn | Odder IGF | 0 - 0 | 0 - 0 | If Lyseng | tháng 7 | |
24/07 01:00 | Hoãn | Parkgate | 0 - 0 | 0 - 0 | Cleethorpes Town | tháng 7 | |
24/07 01:00 | KT | Eemdijk | 0 - 4 | 0 - 4 | Spakenburg[HOL D3-7] | tháng 7 | |
24/07 01:15 | Hoãn | Abbey Villa Fc Millisle | 0 - 0 | 0 - 0 | Ards[NIR CH-10] | tháng 7 | |
24/07 01:30 | KT | Downton | 2 - 2 | 0 - 1 | Poole Town[ENG-S PR-13] | tháng 7 | |
24/07 01:30 | KT | [NIR D1-11]Ballymena United | 3 - 1 | 2 - 0 | Annagh United[NIR CH-5] | tháng 7 | |
24/07 01:30 | KT | Hartley Wintney | 1 - 1 | 0 - 0 | Bracknell Town[ENG-S PR-5] | tháng 7 | |
24/07 01:30 | Hoãn | Knockbreda | 0 - 0 | 0 - 0 | Crusaders FC[NIR D1-5] | tháng 7 | |
24/07 01:30 | KT | [ENG L2-6]Crewe Alexandra | 1 - 2 | 1 - 0 | Stoke City[ENG LCH-14] | tháng 7 | |
24/07 01:30 | KT | [ENG CN-17]Southport FC | 2 - 0 | 1 - 0 | Oldham Athletic[ENG Conf-10] | tháng 7 | |
24/07 01:30 | KT | [ENG CN-7]Curzon Ashton | 0 - 2 | 0 - 1 | AFC Fylde[ENG Conf-18] | tháng 7 | |
24/07 01:30 | Hoãn | [ENG L2-8]Barrow | 0 - 0 | 0 - 0 | Stockport County[ENG L2-1] | tháng 7 | |
24/07 01:30 | KT | Dollingstown | 1 - 5 | 0 - 1 | Glenavon Lurgan[NIR D1-9] | tháng 7 | |
24/07 01:30 | KT | [ENG Conf-16]Wealdstone | 1 - 0 | 0 - 0 | Crawley Town[ENG L2-7] | tháng 7 | |
24/07 01:30 | KT | [ENG Conf-17]Woking | 0 - 2 | 0 - 0 | Reading[ENG L1-17] | tháng 7 | |
24/07 01:30 | KT | [ENG CN-5]Alfreton Town | 0 - 3 | 0 - 1 | Rotherham United[ENG LCH-24] | tháng 7 | |
24/07 01:30 | KT | [ENG CN-16]Darlington | 3 - 3 | 1 - 1 | York City[ENG Conf-20] | tháng 7 | |
24/07 01:30 | KT | [ENG CN-4]Chorley | 0 - 4 | 0 - 1 | Bolton Wanderers[ENG L1-3] | tháng 7 | |
24/07 01:30 | KT | East Grinstead Town | 0 - 0 | 0 - 0 | Lewes[ENG RYM-8] | tháng 7 | |
24/07 01:30 | KT | [ENG-S PR-22]Didcot Town | 1 - 4 | 1 - 2 | Hemel Hempstead Town[ENG CS-20] | tháng 7 | |
24/07 01:30 | KT | Evesham United | 1 - 2 | 0 - 2 | Redditch United[ENG-S CE-5] | tháng 7 | |
24/07 01:30 | KT | Guisborough Town | 1 - 2 | 0 - 0 | Whitby Town[ENG-N PR-12] | tháng 7 | |
24/07 01:30 | KT | [ENG-N PR-13]Morpeth Town | 2 - 3 | 2 - 1 | Ashington | tháng 7 | |
24/07 01:30 | KT | Shildon | 0 - 2 | 0 - 1 | South Shields[ENG CN-8] | tháng 7 | |
24/07 01:30 | KT | Stockton Town | 2 - 2 | 1 - 1 | Spennymoor Town[ENG CN-9] | tháng 7 | |
24/07 01:30 | KT | [NIR D1-12]Newry City | 0 - 4 | 0 - 2 | Dungannon Swifts[NIR D1-10] | tháng 7 | |
24/07 01:30 | KT | [ENG CS-13]Chippenham Town | 4 - 2 | 3 - 0 | Swindon Supermarine[ENG-S PR-16] | tháng 7 | |
24/07 01:30 | KT | [Welsh PR-8]Penybont | 6 - 0 | 3 - 0 | Afan Lido[WAL FAWCS-6] | Tháng 7 | |
24/07 01:30 | Hoãn | [NIR D1-7]Loughgall | 0 - 0 | 0 - 0 | Ballinamallard United[NIR CH-9] | ||
24/07 01:45 | KT | Bashley | 1 - 6 | 1 - 2 | Dorchester Town[ENG-S PR-9] | tháng 7 | |
24/07 01:45 | KT | [ENG-N PR-1]Radcliffe Borough | 1 - 0 | 1 - 0 | Halifax Town[ENG Conf-7] | tháng 7 | |
24/07 01:45 | KT | Bishop's Stortford | 1 - 3 | 1 - 1 | Welling United[ENG CS-17] | tháng 7 | |
24/07 01:45 | KT | Chasetown | 2 - 0 | 1 - 0 | Walsall Wood | tháng 7 | |
24/07 01:45 | KT | Eastbourne Town | 0 - 4 | 0 - 0 | Hastings United[ENG RYM-7] | tháng 7 | |
24/07 01:45 | KT | [ENG L1-19]Shrewsbury Town | 1 - 2 | 0 - 1 | Leicester City[ENG LCH-1] | tháng 7 | |
24/07 01:45 | KT | [ENG Conf-24]Oxford City | 0 - 3 | 0 - 1 | Sutton United[ENG L2-23] | tháng 7 | |
24/07 01:45 | KT | [ENG-S PR-8]Hungerford Town | 3 - 0 | 2 - 0 | Cheltenham Town[ENG L1-21] | tháng 7 | |
24/07 01:45 | KT | [ENG CS-15]Tonbridge Angels | 0 - 3 | 0 - 3 | Ebbsfleet United[ENG Conf-19] | tháng 7 | |
24/07 01:45 | KT | [ENG-N PR-2]Macclesfield Town | 2 - 2 | 0 - 1 | Rochdale[ENG Conf-11] | tháng 7 | |
24/07 01:45 | KT | [ENG CN-1]Tamworth | 2 - 0 | 1 - 0 | Kidderminster[ENG Conf-22] | tháng 7 | |
24/07 01:45 | KT | Dartford | 0 - 4 | 0 - 0 | Gillingham[ENG L2-12] | tháng 7 | |
24/07 01:45 | KT | [NIR D1-8]Carrick Rangers | 1 - 3 | 0 - 2 | Bangor City FC[NIR CH-4] | tháng 7 | |
24/07 01:45 | KT | Armagh City | 0 - 4 | 0 - 2 | Portadown FC[NIR CH-2] | tháng 7 | |
24/07 01:45 | KT | [ENG L2-5]Doncaster Rovers | 4 - 0 | 2 - 0 | Hull City[ENG LCH-22] | tháng 7 | |
24/07 01:45 | KT | [ENG-S CE-8]Halesowen Town | 0 - 3 | 0 - 0 | Solihull Moors[ENG Conf-5] | tháng 7 | |
24/07 01:45 | KT | Metropolitan Police | 1 - 1 | 0 - 1 | Hampton & Richmond[ENG CS-9] | tháng 7 | |
24/07 01:45 | KT | Shepshed Dynamo | 0 - 5 | 0 - 1 | Mickleover Sports[ENG-S CE-3] | tháng 7 | |
24/07 01:45 | KT | Marlow | 3 - 3 | 2 - 1 | Potters Bar Town[ENG RYM-15] | tháng 7 | |
24/07 01:45 | KT | [ENG RYM-14]Canvey Island | 2 - 2 | 0 - 0 | Aveley[ENG CS-7] | tháng 7 | |
24/07 01:45 | KT | [ENG-N PR-5]Worksop Town | 7 - 0 | 3 - 0 | Pontefract Collieries | tháng 7 | |
24/07 01:45 | KT | [ENG-S CE-1]Needham Market | 3 - 1 | 2 - 1 | Brightlingsea Regent | tháng 7 | |
24/07 01:45 | KT | Trafford | 1 - 5 | 1 - 3 | Fc United Of Manchester[ENG-N PR-14] | tháng 7 | |
24/07 01:45 | KT | Harborough Town | 0 - 2 | 0 - 0 | Brackley Town[ENG CN-3] | tháng 7 | |
24/07 01:45 | KT | [ENG CN-14]Buxton FC | 1 - 0 | 0 - 0 | Matlock Town[ENG-N PR-15] | tháng 7 | |
24/07 01:45 | KT | [ENG CS-5]Braintree Town | 0 - 5 | 0 - 3 | Crystal Palace U21[ENG U21-9] | tháng 7 | |
24/07 01:45 | KT | [ENG RYM-18]Cheshunt | 2 - 1 | 1 - 0 | Ware | tháng 7 | |
24/07 01:45 | Hoãn | Cirencester Town | 0 - 5 | 0 - 0 | Gloucester City | tháng 7 | |
24/07 01:45 | KT | Corinthian | 2 - 3 | 2 - 3 | Margate[ENG RYM-19] | tháng 7 | |
24/07 01:45 | KT | Gresley | 0 - 1 | 0 - 0 | Nuneaton Town[ENG-S CE-22] | tháng 7 | |
24/07 01:45 | Hoãn | [ENG-N PR-11]Ilkeston Town | 0 - 0 | 0 - 0 | Belper Town | tháng 7 | |
24/07 01:45 | KT | Liversedge | 0 - 1 | 0 - 0 | Scarborough[ENG CN-13] | tháng 7 | |
24/07 01:45 | KT | Melksham Town | 0 - 3 | 0 - 1 | Bath City[ENG CS-6] | tháng 7 | |
24/07 01:45 | KT | [ENG-S CE-10]Royston Town | 1 - 0 | 0 - 0 | St Albans City[ENG CS-10] | tháng 7 | |
24/07 01:45 | KT | Soham Town Rangers | 0 - 5 | 0 - 2 | Kings Lynn[ENG CN-18] | tháng 7 | |
24/07 01:45 | KT | Vcd Athletic | 2 - 2 | 1 - 0 | Sheppey United | tháng 7 | |
24/07 01:45 | KT | [ENG CS-14]Weston Super Mare | 1 - 1 | 1 - 1 | Bristol City U21[ENG U21D2-14] | tháng 7 | |
24/07 01:45 | KT | Witham Town | 0 - 2 | 0 - 0 | Billericay Town[ENG RYM-6] | tháng 7 | |
24/07 01:45 | KT | Yaxley | 3 - 3 | 2 - 2 | Peterborough Sports[ENG CN-15] | tháng 7 | |
24/07 01:45 | KT | [ENG Conf-8]Aldershot Town | 0 - 2 | 0 - 1 | Bristol City[ENG LCH-21] | Tháng 7 | |
24/07 01:45 | KT | [ENG Conf-4]Altrincham | 1 - 1 | 1 - 1 | Salford City[ENG L2-20] | Tháng 7 | |
24/07 01:45 | KT | Ballymacash Rangers | 1 - 3 | 1 - 1 | Newington[NIR CH-7] | Tháng 7 | |
24/07 01:45 | KT | [ENG RYM-12]Dulwich Hamlet | 1 - 3 | 1 - 0 | AFC Hornchurch[ENG RYM-1] | Tháng 7 | |
24/07 01:45 | KT | Clevedon Town | 0 - 2 | 0 - 0 | Taunton Town | Tháng 7 | |
24/07 02:30 | KT | [POR D1-4]Sporting Lisbon | 2 - 1 | 1 - 0 | Sevilla[SPA D1-14] | tháng 7 | |
24/07 06:30 | KT | [ENG PR-1]Manchester City | 3 - 4 | 1 - 3 | Celtic[SCO PR-1] | tháng 7 | |
Kết quả bóng đá Copa Sudamericana | |||||||
24/07 05:00 | KT | [URU D1-7]Racing Club Montevideo | 0 - 1 | 0 - 1 | Huachipato[CHI D1-11] | playoff | |
90 minutes[0-1], Aggregate[3-3], Penalty Kicks[0-3] | |||||||
24/07 07:30 | KT | [BRA D1-13]Internacional | 1 - 1 | 0 - 1 | Rosario Central[ARG D1-21] | playoff | |
Kết quả bóng đá Argentina | |||||||
24/07 01:00 | KT | [23]Deportivo Riestra | 2 - 0 | 0 - 0 | Argentinos Juniors[4] | 2st phase | |
24/07 04:45 | KT | [20]Gimnasia LP | 0 - 1 | 0 - 1 | San Lorenzo[19] | 2st phase | |
24/07 04:45 | KT | [13]Newells Old Boys | 0 - 0 | 0 - 0 | Independiente Rivadavia[27] | 2st phase | |
24/07 07:00 | KT | [12]Independiente | 0 - 0 | 0 - 0 | Barracas Central[5] | 2st phase | |
Kết quả bóng đá Cúp C1 Châu Âu | |||||||
23/07 22:00 | KT | [NOR D1-1]Bodo Glimt | 4 - 0 | 3 - 0 | Rigas Futbola Skola[LAT D1-1] | 2 | |
23/07 22:30 | KT | [LIT D1-9]Baltija Panevezys | 0 - 4 | 0 - 3 | Jagiellonia Bialystok[POL PR-1] | 2 | |
23/07 22:59 | KT | Lincoln City | 0 - 2 | 0 - 1 | Qarabag[AZE D1-1] | 2 | |
24/07 00:00 | KT | [SWE D1-1]Malmo FF | 4 - 1 | 3 - 0 | Ki Klaksvik[FAR D1-3] | 2 | |
24/07 00:00 | KT | [CYP D1-1]APOEL Nicosia | 1 - 0 | 1 - 0 | Cs Petrocub[MOL D1-2] | 2 | |
24/07 00:30 | KT | [ROM D1-6]Steaua Bucuresti | 1 - 1 | 0 - 0 | Maccabi Tel Aviv[ISR D1-1] | 2 | |
24/07 01:00 | KT | [UKR D1-1]Dynamo Kyiv | 6 - 2 | 3 - 1 | Partizan Belgrade[SER D1-2] | 2 | |
24/07 01:00 | KT | [ANDSL-1]UE Santa Coloma | 0 - 3 | 0 - 2 | Midtjylland[DEN SASL-1] | 2 | |
24/07 01:00 | KT | [HUN D1-1]Ferencvarosi TC | 5 - 0 | 3 - 0 | The New Saints[Welsh PR-1] | 2 | |
24/07 01:30 | KT | [SUI SL-2]Lugano | 3 - 4 | 1 - 1 | Fenerbahce[TUR D1-2] | 2 | |
24/07 02:00 | KT | [IRE PR-4]Shamrock Rovers | 0 - 2 | 0 - 1 | Sparta Praha[CZE D1-1] | 2 | |
Kết quả bóng đá Hạng 2 Brazil | |||||||
24/07 05:00 | KT | [16]Chapecoense SC | 1 - 1 | 0 - 1 | Sport Club Recife[7] | 17 | |
24/07 05:00 | KT | [6]Operario Ferroviario Pr | 0 - 0 | 0 - 0 | Gremio Novorizontino[4] | 17 | |
24/07 06:00 | KT | [5]Mirassol | 0 - 0 | 0 - 0 | Avai[8] | 17 | |
24/07 07:00 | KT | [19]Ituano Sp | 0 - 0 | 0 - 0 | America MG[3] | 17 | |
24/07 07:30 | KT | [13]Ponte Preta | 2 - 0 | 1 - 0 | Vila Nova[2] | 17 | |
Kết quả bóng đá Singapore | |||||||
23/07 18:45 | KT | [9]Hougang United FC | 1 - 0 | 0 - 0 | Albirex Niigata FC[8] | 10 | |
Kết quả bóng đá Iraq | |||||||
23/07 23:30 | KT | [6]Duhok | 1 - 0 | 1 - 0 | Al Najaf[4] | 39 | |
Kết quả bóng đá Costa Rica | |||||||
24/07 06:00 | KT | Usv St Anna | 0 - 2 | 0 - 0 | Sporting San Jose[a-6] | 2 | |
24/07 09:00 | KT | [a-2]Herediano | 2 - 0 | 2 - 0 | Puntarenas[a-10] | 2 | |
Kết quả bóng đá Hạng 2 Hàn Quốc | |||||||
23/07 17:30 | KT | [8]Bucheon 1995 | 0 - 3 | 0 - 1 | Suwon Samsung Bluewings[6] | 24 | |
23/07 17:30 | KT | [9]Busan I'Park | 2 - 1 | 1 - 0 | Gyeongnam FC[11] | 24 | |
23/07 17:30 | KT | [12]Seongnam FC | 1 - 2 | 1 - 0 | Chunnam Dragons[2] | 24 | |
Kết quả bóng đá Colombia | |||||||
24/07 04:00 | KT | [a-12]Patriotas | 0 - 2 | 0 - 0 | Fortaleza CEIF[a-11] | clausura | |
24/07 06:10 | KT | [a-16]La Equidad | 1 - 0 | 0 - 0 | Jaguares De Cordoba[a-13] | clausura | |
24/07 08:20 | KT | [a-9]Deportes Tolima | 2 - 1 | 2 - 1 | Deportivo Pasto[a-15] | clausura | |
Kết quả bóng đá Cúp Quốc gia Estonia | |||||||
23/07 21:00 | Hoãn | Jk Saare Latte | 0 - 0 | 0 - 0 | Hiiumaa | 3 | |
24/07 00:00 | KT | [EST D3-6]Laanemaa Haapsalu | 5 - 1 | 3 - 0 | Rumori Calcio | 3 | |
Kết quả bóng đá Venezuela | |||||||
24/07 04:30 | KT | [a-3]Inter de Barinas | 0 - 4 | 0 - 2 | Carabobo[a-5] | clausura | |
24/07 07:15 | KT | [a-2]Angostura | 1 - 1 | 1 - 1 | Estudiantes Merida[a-12] | clausura | |
Kết quả bóng đá Hạng 2 Na uy | |||||||
24/07 00:00 | KT | [9]Raufoss | 0 - 3 | 0 - 1 | Levanger[10] | 16 | |
Kết quả bóng đá Hạng 2 Estonia | |||||||
23/07 23:00 | KT | [4]Flora Tallinn Ii | 1 - 3 | 0 - 2 | Jk Tallinna Kalev Iii[9] | 20 | |
Kết quả bóng đá U21 Nam Thụy Điển | |||||||
23/07 20:00 | KT | [S-5]Landskrona Bois U21 | 2 - 2 | 2 - 2 | Osters U21[S-6] | ||
23/07 20:00 | KT | [S-2]Mjallby AIF U21 | 0 - 0 | 0 - 0 | Malmo FF U21[S-3] | ||
Kết quả bóng đá U21 Bắc Thụy Điển | |||||||
23/07 20:00 | Hoãn | [N-1]IFK Norrkoping U21 | 0 - 0 | 0 - 0 | Degerfors IF U21[N-4] | ||
23/07 20:00 | Hoãn | [N-3]Djurgardens U21 | 0 - 0 | 0 - 0 | Gefle IF U21[N-5] | ||
Kết quả bóng đá Australia FFA Cup | |||||||
23/07 16:30 | KT | [AUS D1-9]Brisbane Roar FC | 2 - 4 | 1 - 1 | Perth Glory FC[AUS D1-12] | ||
Kết quả bóng đá Bulgaria Division 2 | |||||||
23/07 22:30 | KT | [8]Yantra Gabrovo | 1 - 2 | 1 - 1 | Etar Veliko Tarnovo[BUL D1-16] | 2 | |
Kết quả bóng đá Scotland League Cup | |||||||
24/07 01:45 | KT | [SCO PR-9]Aberdeen | 2 - 1 | 0 - 1 | Airdrie United[SCO CH-4] | bảng | |
24/07 01:45 | KT | [SCO L1-3]Alloa Athletic | 3 - 2 | 0 - 0 | St Johnstone[SCO PR-10] | bảng | |
24/07 01:45 | KT | [SCO L1-5]Cove Rangers | 0 - 2 | 0 - 1 | Livingston[SCO PR-12] | bảng | |
24/07 01:45 | KT | [SCO PR-6]Dundee | 3 - 1 | 1 - 1 | Annan Athletic[SCO L1-8] | bảng | |
24/07 01:45 | KT | [SCO L2-5]East Fife | 4 - 0 | 3 - 0 | Brechin City[SCO HL-2] | bảng | |
24/07 01:45 | KT | East Kilbride | 1 - 3 | 1 - 3 | Queen of South[SCO L1-7] | bảng | |
24/07 01:45 | KT | [SCO L1-2]Hamilton FC | 1 - 2 | 1 - 2 | Ross County[SCO PR-11] | bảng | |
24/07 01:45 | KT | [SCO CH-9]Inverness C.T. | 0 - 0 | 0 - 0 | Arbroath[SCO CH-10] | bảng | |
90 minutes[0-0], Penalty Kicks[3-5] | |||||||
24/07 01:45 | KT | [SCO L1-6]Kelty Hearts | 0 - 1 | 0 - 1 | Peterhead[SCO L2-2] | bảng | |
24/07 01:45 | KT | [SCO L1-4]Montrose | 2 - 1 | 1 - 1 | Edinburgh City[SCO L1-10] | bảng | |
24/07 01:45 | KT | [SCO CH-3]Partick Thistle | 2 - 3 | 1 - 2 | Clyde[SCO L2-9] | bảng | |
24/07 01:45 | KT | [SCO CH-8]Queens Park | 4 - 0 | 2 - 0 | Elgin City[SCO L2-7] | bảng | |
24/07 01:45 | KT | [SCO L2-1]Stenhousemuir | 1 - 4 | 1 - 2 | Ayr Utd[SCO CH-7] | bảng | |
24/07 01:45 | KT | [SCO L1-9]Stirling Albion | 2 - 2 | 1 - 0 | Stranraer[SCO L2-10] | bảng | |
90 minutes[2-2], Penalty Kicks[4-2] | |||||||
24/07 01:45 | KT | [SCO L2-3]Spartans | 1 - 0 | 0 - 0 | Forfar Athletic[SCO L2-6] | bảng | |
24/07 02:00 | KT | [SCO HL-1]Buckie Thistle | 2 - 5 | 0 - 2 | Dundee United[SCO CH-1] | bảng | |
Kết quả bóng đá Hạng 2 Ecuador | |||||||
24/07 03:00 | KT | San Antonio Fc Ecu | 1 - 1 | 0 - 0 | Cuniburo | 21 | |
Kết quả bóng đá Australia Capital Gatorade PL | |||||||
23/07 12:00 | KT | [8]Yoogali Sc | 0 - 0 | 0 - 0 | Gungahlin United[1] | 12 | |
Kết quả bóng đá Australia New South Wales L2 | |||||||
23/07 17:00 | KT | Fraser Park | 0 - 2 | 0 - 1 | Mounties Wanderers | ||
Kết quả bóng đá Hạng nhất Brisbane Úc | |||||||
23/07 17:30 | Hoãn | [5]Mount Gravatt | 0 - 0 | 0 - 0 | Springfield United[6] | 19 | |
Kết quả bóng đá Hạng 4 Iceland | |||||||
24/07 02:15 | KT | Kh Hlidarendi | 0 - 2 | 0 - 0 | Arborg | ||
24/07 02:15 | KT | Ka Asvellir | 3 - 3 | 2 - 0 | Ymir | ||
24/07 03:00 | KT | Kria | 5 - 4 | 4 - 2 | Rb Keflavik | ||
Kết quả bóng đá Europa Conference League Cup | |||||||
23/07 22:59 | KT | [Kos L-1]Ballkani | 0 - 0 | 0 - 0 | Hamrun Spartans[MAL D1-6] | qualifying 2 | |
24/07 00:00 | KT | [LUX D1-1]Differdange 03 | 1 - 0 | 1 - 0 | Ordabasy[KAZ PR-1] | qualifying 2 | |
24/07 02:00 | KT | [SAN L-1]Ss Virtus | 0 - 0 | 0 - 0 | Flora Tallinn[EST D1-3] | qualifying 2 | |
Kết quả bóng đá COTIF Tournament | |||||||
24/07 00:00 | KT | Mauritania U20 | 1 - 1 | 0 - 0 | Valencia U20 | bảng | |
24/07 02:00 | KT | Sevilla U19 | 0 - 1 | 0 - 0 | Uruguay U20 | bảng | |
24/07 04:00 | KT | Argentina U20 | 1 - 0 | 0 - 0 | Levante U20 | bảng |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | ||||||
2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 | 8 |
9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 | 15 |
16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 | 22 |
23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 | 29 |
30 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp